Sunday, December 30, 2012

പോസ്റ്റര്‍പ്പുര


Tuesday, December 25, 2012

മൂന്നും കൂട്ടി...



മൂന്നും ചേര്‍ത്ത് ഒന്ന് പിടിപ്പിച്ചു നോക്കിയേ...

Tuesday, December 18, 2012

കാന്താരി


Monday, December 17, 2012

കെ.കെ റോഡ്


കോട്ടയം-കുമളി റോഡ് (കെ.കെ റോഡ്) 
(മൊബൈല്‍ ചിത്രം)


Sunday, December 16, 2012

സത്യപ്പുല്ല്‌


കുട്ടിക്കാലത്ത് കൂട്ടുകാര്‍ പറയുന്നത് സത്യമോ കള്ളമോ എന്ന് തെളിയിക്കാനായി ഉപയോഗിച്ചിരുന്ന ഒരു പുല്ല്. 
ഇതിന്റെ ഒരു ഇല എടുത്ത് നിലത്തേക്കിടും. ഏത് ഭാഗമാണ് മുകളില്‍ വരുന്നതെന്ന് നോക്കി സത്യമെന്നോ കള്ളമെന്നോ തീരുമാനിച്ചിരുന്നു.

Tuesday, October 23, 2012

ഈരാറ്റുപേട്ട-വാഗമണ്‍ റോഡ്‌


Thursday, October 11, 2012

തുമ്പി


Monday, October 1, 2012

കണ്ണാടിക്കാഴ്ച


Wednesday, August 22, 2012

ഓണാശംസകള്‍...


എല്ലാ സുഹൃത്തുക്കള്‍ക്കും ഓണാശംസകള്‍...

Monday, July 30, 2012

കുളിച്ച് പൊയ്‌ക്കോ....


Friday, July 13, 2012

തിരുവനന്തപുരം മൃഗശാലയിലൂടെ...

വര്‍ഷങ്ങള്‍ക്കു മുമ്പ് തിരുവനന്തപുരം മൃഗശാല കാണാന്‍ പോയപ്പോള്‍ എടുത്ത ചിത്രങ്ങളാണ്. 2008 ഒക്ടോബറിലായിരുന്നു ആ യാത്ര. 
ഇന്ന് ഈ ജന്തുക്കളില്‍ ഏതൊക്കെ അവിടെ ഉണ്ടെന്ന് അറിയില്ല....


സിംഹവാലന്‍ കുരങ്ങ്‌

ആല്‍ മരം








ചീങ്കണ്ണി

ചീങ്കണ്ണിയുടെ കുളം

മലിനമായി കിടക്കുന്ന മൃഗശാലയിലെ തടാകം

കടവാവലുകള്‍ മരത്തില്‍ തൂങ്ങിയാടുന്നു

കടവാവലുകളുടെ കേന്ദ്രമായ മരം

മയില്‍


കരടികള്‍

മൃഗശാലയിലെ തടാകം

മുളങ്കൂട്ടം

ഒട്ടകപ്പക്ഷി

കണ്ടാമൃഗം

ഹിപ്പൊപ്പൊട്ടാമസും കുഞ്ഞും

ഹിപ്പൊപ്പൊട്ടാമസ്‌

കണ്ടാമൃഗക്കൂട്ടില്‍ മാനുകളും

മാനുകള്‍

ചെറിയൊരു കുളം

മാനുകള്‍

കാട്ടുപോത്ത്‌

മാനുകള്‍

ജിറാഫ്‌

വരയന്‍കുതിര

പുലികള്‍

കടുവ

പുലി


മാനുകള്‍

മുള്ളന്‍പന്നി

കുറുക്കന്‍

കാട്ടുപൂച്ച

കാട


നീലക്കാള

മാനുകള്‍



മുതലകള്‍

പാമ്പുകള്‍ക്ക് കൂടൊരുക്കാനായി നിര്‍മിച്ചത്... ഇതിന്റെ പ്രവര്‍ത്തനം തുടങ്ങിയോ ആവോ...





Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...

Followers

Follow by Email

എന്നെക്കുറിച്ച്‌

My photo
Jeddah, Saudi Arabia
ഞാന്‍ സാജിദ്. കോട്ടയം ജില്ലയിലെ ഈരാറ്റുപേട്ട സ്വദേശി. ഇപ്പോള്‍ സൗദി അറേബ്യയില്‍നിന്ന് പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്ന മലയാളം ന്യൂസ് ദിനപത്രത്തില്‍ പേജ് ഡിസൈനറായി ജോലി ചെയ്യുന്നു.

എന്റെ ഫ്‌ളിക്കര്‍ ചിത്രങ്ങള്‍

www.flickr.com
This is a Flickr badge showing public photos and videos from Sajith | ഈരാറ്റുപേട്ട. Make your own badge here.

വന്നു കണ്ടവര്‍

  © Blogger template 'Photoblog' by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP